S.p.a.m --j.s.o.n -- có dễ ăn?

nhiều a e pm hỏi vụ json quá nên mình làm 1 bài để a e hiểu về chơi json :smiley: cũng như chi phí để chơi json để các bạn neww bớt ảo mộng.

thường là kênh trâu bkt 2-3 tháng trở nên và trên 10k sub ( bkt càng lâu thì càng trust) up 10 đến 20 ngàn clip ( nhiều bạn thắc mắc sao up được nhiều thế ? với kênh dưới 10k 1 ngày chỉ 100 clip 1 ngày- còn kênh trên 10k thì bạn up limit nhé)

bản chất là:

kênh trâu chịu được 3 gậy dư 7 ngày để ăn --> up 5 đến 20 ngàn clip ( gọi là spam)- để chế độ hẹn giờ pub dần trong 1 đến 4 hôm đầu- reup đủ mọi chủ đề mỹ anh đức pháp nhật…

–> kênh bị 500 gậy thì kệ vì quá 3 gậy bạn có 1000 gậy vẫn chờ 7 ngày sau là die nên chấp các thánh ôm key đập tẹt- kênh- chơi thêm 7 ngày đó mỗi ngày 1 đến 10k là ấm ( chả thế có mấy thánh khoe kênh 30 đên 100k 1 tháng spam đợt đầu thôi giờ thường 10 - 30k là anh e ẩn rồi vì quét spam liên tọi)

• chơi kiểu này bao nhiêu gậy cũng không sợ- chỉ sợ mỗi die spam ( tý mình chia sẻ cách hạn chế die spam ở dưới)

• bản chất chơi json là dùng json để reup 1 loạt video, trước có json cổ thì chỉ cần 1 cái bạn up limit bao nhiêu video cũng đc, tool tự reup tự render tự up lên 1 loạt ( gọi là spam) nhưng json dùng vài ngày là die nên giờ hầu như không còn json cổ phải dùng json mới.

mỗi mail được 10 json mới, mỗi json up đc 4 đến 5 clip.

sau 24h lại up lại được dùng cho tới khi json die hoặc hết quota.

• vậy để chơi json cần làm gì?

b1: reg json tầm 1-2 ngàn cái

b2- gán quyền cho mail có kênh cần spam

b3- chọn link kênh spam tiến hành cho tool reup riêng tư

b4- lọc lấy id của video

b5 - tool xóa video bản quyền ( ko xóa cũng đc- nhưng xóa đi chất hơn)

b6 lọc lại id video sau khi xóa video bản quyền

b7: sét quảng cáo tự động

b8; căn giờ ít quét spam để bung hẹn giờ clip, có thể để live 1 clip game 24/24 và chạy adw clip contend nhẹ hạn chế tránh spam

b9 : cúng- khấn- ăn ở tốt để ko bị đỏ lòm link

b10 : chờ ăn đủ ẩn ( giai đoạn này khó vl vì không biết bao nhiêu là đủ vì càng về sau nó càng tăng mạnh, ví dụ ngày 1 được 2k $ ngày ngày 2 8k- ngày 3 17k$ ngày 4 25k$ 1 ngày thì ngày 5 lắm ông ham nó lên mạnh nên tiếc không ẩn, mình chứng kiến khối kênh 40 50k đô ko ẩn bị spam tiếc vl)

• vì json cổ up được nhiều die rồi h chơi json mới dùng được 1 2 hôm là die nên khá là mệt nhiều a e chuyển qua chơi giả lập

• với giả lập chơi nhiều vps thì ngày up đc 2 3 k clip vẫn được các bạn tham khảo mấy tool trên thị trường đều có chức năng này.

nhìn thì ham thôi- ai cũng khoe 5k 10k 1 ngày

chứ nó ngốn kênh trâu lắm :smiley: ko thích hợp cho a e new vốn nhỏ đâu nên bớt ảo mộng vì:

• nó tốn tiền vào đốt + set up nếu ném 1- 2 kênh thì ko ăn thua phải chơi dăm bảy… thậm chí đôi chục kênh

• tổng thừa thiếu tè le

-die spam thường trực ( với ông vốn mong 2 3 4 kênh lúc cắn đx xem dash liên tục–> sáng ra lại tèo đi mấy mươi củ khoai chắc buôt lắm)

chỉ ok với các team có vốn có nhà đầu tư quăng tiền thôi =)) ném chục kênh ăn vài kênh là ấm–> nên bác nào có tiền đốt - có team nhân lực hú e- để e đốt tiền cho biết ngay=))

( nói thế các bạn hiểu rồi chứ? =)) )

ảnh minh họa được có vài kênh vài k tèo của 1 con gà ảo mộng

Nguồn Copy